News and Resources Change View → Listing

Mawaziri pamoja na Viongozi wa Ubalozi wa Tanzania nchini Qatar

Mhe. Dr. Dorothy Onesphoro Gwajima (MP), Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mhe. Riziki Pembe Juma (MHR), Waziri wa Maendeleo ya Jamii,…

Read More

‘Shafallah’ Kituo cha Watoto wenye Mahitaji Maalum (‘Shafallah’ Center for Children with Special Needs)

Mhe. Dr. Dorothy Onesphoro Gwajima (MP), Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia ,Wanawake na Makundi Maalum wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mhe. Riziki Pembe Juma (MHR), Waziri wa Maendeleo ya Jamii,…

Read More

Ziara ya Kituo cha “Protection and Social Rehabilitation Centre” (AMAN)

Mhe. Dr. Dorothy Onesphoro Gwajima, Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mhe. Riziki Pembe Juma, Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na…

Read More

Mawaziri na Viongozi wakitembelea Chuo cha Mayaya, Qatar Nanny Training Academy

Mhe. Dr. Dorothy Onesphoro Gwajima (MP), Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mhe. Riziki Pembe Juma (MHR), Waziri wa Maendeleo ya Jamii,…

Read More

Mhe. Dr. Dorothy Onesphoro Gwajima (MP) na Mhe.Riziki Pembe Juma(MHR) pamoja na Mhe. Balozi na Viongozi wa KON Group

Mhe. Dr. Dorothy Onesphoro Gwajima (MP), Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mhe. Riziki Pembe Juma (MHR), Waziri wa Maendeleo ya Jamii,…

Read More

Mhe. Lela Mohamed Mussa, Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Amali Zanzibar akishiriki kwenye Maonesho ya Majahazi yaliyofanyika kuanzia tarehe 28 Novemba 2023 hadi tarehe 2 Disemba 2023.

Mhe. Lela Mohamed Mussa, Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Amali Zanzibar pamoja na Mhe. Habibu Awesi Mohamed, Balozi wa Tanzania nchini Qatar na Bw. Said Ahmed Said Al Busaidy, Mwenyekiti wa Diaspora, Qatar,…

Read More